3 ms·
Je, mtu yeyote hapa kusema swahili?.......
by kumarski 12y ago
Je, mtu yeyote hapa kusema swahili?.......
- thebenedict 12y agoHapana, tu programmers mzungu hapa ;)
- henrygrew 12y agoMkundu wewe!
- mchiteri 12y agoNdio, tuko wengi hapa kaka! :)
- mhogomchungu 12y agokiswahili lugha yangu ya kwanza kama mtanzania niliyezaliwa na kukulia dar es salaam,tanzania. kuna watanzania wengi tu hapa HN na walijitokeza kwenye thread moja miezi michache iliyopita. Siwezi kupost link ya hiyo thread sababu siikumbuki link yenyewe na nahisi uvivu kuitafuta.
- thebenedict 12y agoA few folks showed up here: https://news.ycombinator.com/item?id=7837397 https://news.ycombinator.com/item?id=7837397